ಜಗನ್ ನಿವಾಸದ ಕಿಟಕಿ ಬಾಗಿಲಿಗೆ ಬೇಕಂತೆ 73 ಲಕ್ಷ….!

ಗುಂಟೂರಿನಲ್ಲಿರುವ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಜಗನ್​ ಮೋಹನ್​ ರೆಡ್ಡಿ ನಿವಾಸದ ಕೇವಲ ಕಿಟಕಿ ಮತ್ತು ಬಾಗಿಲಿನ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಸರ್ಕಾರ 73 ಲಕ್ಷ ರೂ. ವೆಚ್ಚ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದಯಂತೆ. ಈ ಕಾರ್ಯ ಮುಗಿಯುವಷ್ಟು ಹೊತ್ತಿಗೆ ಇದು ಕೋಟಿಯ ಗಡಿ ದಾಟಿದರೂ ಆಚ್ಚರಿ ಇಲ್ಲ. ಆದೇಶ ಹೊರಡಿಸಿರುವುದು ಭಾರಿ ಚರ್ಚೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ.

ಈ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಜಿ ಸಿಎಂ ಚಂದ್ರಬಾಬು ನಾಯ್ಡು ತಮ್ಮ ಟ್ವಿಟರ್​ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಸರ್ಕಾರದ ಆದೇಶದ ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್​ ಮಾಡಿ ಟೀಕಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಿಎಂ ನಿವಾಸಕ್ಕೆ ಬಾಗಿಲು ಮತ್ತು ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಅಳವಡಿಸಲು ಸರ್ಕಾರ 73 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಅನುದಾನ ನೀಡಿದೆ. ಈ ದುಬಾರಿ ಮೊತ್ತವು ರಾಜ್ಯದ ಖಜಾನೆ ಮೇಲೆಯೇ ಬೀಳಲಿದೆ ಸಿಎಂ ಜಗನ್ ಮನೆಯ ಕಿಟಕಿ ಮತ್ತು ಬಾಗಿಲು ವಿನ್ಯಾಸ ಯೋಜನೆ​ ರೂಪಿಸಿರುವುದು ದುರದೃಷ್ಟಕರ ಸಂಗತಿ ಎಂದು ನಾಯ್ಡು ಕಿಡಿಕಾರಿದ್ದಾರೆ.

ಇನ್ನು ಜಗನ್​ ದುಂದುವೆಚ್ಚ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಇದೇ ಮೊದಲೇನಲ್ಲ. ಸಿಎಂ ಆದ ತಕ್ಷಣವೇ ತಮ್ಮ ಮನೆಯ ಮುಂಭಾಗದ ರಸ್ತೆಗೆ 5 ಕೋಟಿ ರೂ. ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ್ದರು. ತಮ್ಮ ಮನೆಯ ಆವರಣದಲ್ಲಿ ಹೆಲಿಪ್ಯಾಡ್​ ನಿರ್ಮಾಣ ಮತ್ತು ಭದ್ರತಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಾಗಿ 1.89 ಕೋಟಿ ರೂ. ಸುರಿದಿದ್ದರು ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: