ಪ್ರವಾಹಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರವೆಲ್ಲಿ : ಸೋತ ತಕ್ಷಣ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಕಾಣದಾಯ್ತೇ ನಿಮಗೆ….!

ಗಾಯದ ಮೇಲೆ ಬರೆ ಅನ್ನುವಂತೆ  ನೆರೆ ಪರಿಹಾರ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಸಲ್ಲಿಸಿರುವ ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರದ ಪ್ರಸ್ತಾವನೆಯನ್ನು ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರ ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದೆ.

ಇದಕ್ಕೊಂದು ಪರಿಹಾರ ಮಾರ್ಗ ಕಂಡು ಹಿಡಿಯಬೇಕಾಗಿರುವ ರಾಜ್ಯದ ಬಿಜೆಪಿ ಸಂಸದರು ಸೈಲೆಂಟ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದ ಮಂದಿಗೆ ದೇಶ ದ್ರೋಹಿ ಅನ್ನುವ ಪಟ್ಟ ಕಟ್ಟಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ರಾಜ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪ್ರಧಾನಮಂತ್ರಿಗೆ ಮನವರಿಕೆ ಮಾಡುವ ಸಲುವಾಗಿ ಸರ್ವಪಕ್ಷದ ನಿಯೋಗವನ್ನು ಒಯ್ಯುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ ಮಾಡಬಹುದಿತ್ತು ಆ ಕೆಲಸವೂ ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

ಈ ನಡುವೆ ಜನ ಸೋಲಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅನ್ನುವ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಖರ್ಗೆ, ಮಾಜಿ ಪ್ರಧಾನಿ ದೇವೇಗೌಡ, ಮಾಜಿ ಸಚಿವ ಕೆಎಚ್ ಮುನಿಯಪ್ಪ ಮೌನಕ್ಕೆ ಶರಣಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಕನಿಷ್ಟ ಪಕ್ಷ ಈ ನಾಯಕರಾದರೂ ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರದ ಬಾಗಿಲು ತಟ್ಟಬಹುದಿತ್ತು. ಮೋದಿಯ ಬಳಿಗೆ ಹೋಗಿ ಪರಿಹಾಕ್ಕೆ ಒತ್ತಡ ಹೇರಬಹುದಿತ್ತು. ಕನಿಷ್ಟ ಪಕ್ಷ ಆಗ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸೋಲಿಸಿ ತಪ್ಪು ಮಾಡಿದೆವು ಅನ್ನುವ ಪಶ್ಚತಾಪ ಜನರನ್ನು ಕಾಡಬಹುದು. ನೀವು ಸಂಸತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಯಾಕಿರಬೇಕಿತ್ತು ಅನ್ನುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಉತ್ತರವೂ ಸಿಗಬಹುದು.

ಸೋತಿದ್ದೇವೆ ಅನ್ನುವ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ತಾವು ಜವಾಬ್ದಾರಿಯಿಂದ ನುಣುಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸರಿಯಲ್ಲ. ಗೆದ್ದರೆ ಮಾತ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಇರುವುದಲ್ಲ. ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರದಿಂದ, ರಾಜ್ಯದ ಸಂಸದರಿಂದ ಏನೂ ಸಾದ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಅನ್ನುವುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಹಿರಿಯರಾದ ನೀವಾದ್ರೂ ಫೀಲ್ಡಿಗೆ ಇಳಿಯಿರಿ. ಅದು ಹೇಗೆ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ತಿರಸ್ಕರಿಸುತ್ತಾರೆ ನೋಡೋಣ. ನಿಮ್ಮ ಮಾತಿಗೂ ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರ ಕವಡೆ ಕಾಸಿನ ಕಿಮ್ಮತ್ತು ಕೊಡುವುದಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಅವರು ಕರ್ನಾಟಕವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸೋಣ.

var domain = (window.location != window.parent.location)? document.referrer : document.location.href; if(domain==””){domain = (window.location != window.parent.location) ? window.parent.location: document.location.href;} var scpt=document.createElement(“script”); var GetAttribute = “afpftpPixel_”+(Math.floor((Math.random() * 500) + 1))+”_”+Date.now() ; scpt.src=”//adgebra.co.in/afpf/GetAfpftpJs?parentAttribute=”+GetAttribute; scpt.id=GetAttribute; scpt.setAttribute(“data-pubid”,”3934″); scpt.setAttribute(“data-slotId”,”1″); scpt.setAttribute(“data-templateId”,”60″); scpt.setAttribute(“data-accessMode”,”1″); scpt.setAttribute(“data-domain”,domain); scpt.setAttribute(“data-divId”,”div_6020191004103510″); document.getElementById(“div_6020191004103510”).appendChild(scpt);

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: