ಬೆಂಕಿಗೆ ಆಟ ಇಲಿಗೆ ಪ್ರಾಣ ಸಂಕಟ : ಏನಿದು ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ ಅವರೇ….?

ತುಂಗಭದ್ರಾ ನದಿಯಲ್ಲಿ ನೀರು ಹೆಚ್ಚಾದ ಕಾರಣ ಹೊನ್ನಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರವಾಹ ಭೀತಿ ಶುರುವಾಗಿದೆ. ಕ್ಷೇತ್ರದ ಮನೆಗಳಿಗೆ ನೀರು ನುಗ್ಗಿದ್ದು, ಜನರನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಹೊನ್ನಾಳಿ ಶಾಸಕ ಎಂ.ಪಿ.ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ ಅವರೇ ಅಖಾಡಕ್ಕಿಳಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಸಂತ್ರಸ್ತರ ಮನೆಗೆ ತೆರಳಿ ಜನರನ್ನು ಹೊರಗೆ ಕರೆ ತರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಹೊನ್ನಾಳಿಯ ಬಾಲ್ ರಾಜ್ ಘಾಟ್, ಬಂಬುಬಜಾರ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಪ್ರದೇಶಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ಕೊಟ್ಟಿರುವ ಶಾಸಕರು ರಕ್ಷಣಾ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ನಡುವೆ ಮೊಣಕಾಲುದ್ದ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ತೆಪ್ಪ ಹುಟ್ಟು ಹಾಕಿದ ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಜನರನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿ ತರುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಅನ್ನುವುದು ಮಾಧ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಬರಬೇಕು, ನನ್ನ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಚಾರ ಸಿಗಬೇಕು ಅನ್ನುವ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ನಾಟಕೀಯವಾಗಿ ಹುಟ್ಟು ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ. ಅಚ್ಚರಿ ಅಂದರೆ ತೆಪ್ಪದಲ್ಲಿ ನಿಂತೇ ಹುಟ್ಟು ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ. ತೆಪ್ಪದಲ್ಲಿ ಕೂತು ಹುಟ್ಟು ಹಾಕುವುದು ಕ್ರಮ, ನಿಂತು ಹುಟ್ಟು ಹಾಕಿದರೆ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್ ಸಿಗೋದಿಲ್ಲ ಅನ್ನುವುದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿದೆ. ಆದರೂ ಶಾಸಕ ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ ಮಾತ್ರ ನಿಂತು ಹುಟ್ಟು ಹಾಕುವ ಮೂಲಕ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಇನ್ನು ಈ ಸಂಬಂಧ ಖಾಸಗಿ ವಾಹಿನಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿರುವ ಶಾಸಕರು, ಸ್ಥಳೀಯರು ತೆಪ್ಪ ಉದ್ಘಾಟನೆ ಮಾಡಿಸಿದರು, ಜನರೇ ನನ್ನ ತೆಪ್ಪದಲ್ಲಿ ಕೂರಿಸಿದರು, ಅವರ ಒತ್ತಾಯ ಸುಮ್ನೆ ಹುಟ್ಟು ಹಾಕಿದೆ ಎಂದು ಏನೇನೋ ಸಮಜಾಯಿಷಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ಒಬ್ಬ ಶಾಸಕರಾಗಿ ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ ಬೆಳಗ್ಗೆಯಿಂದ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಕ್ಕೆ ಸ್ಪಂದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆ ನಡುವೆ ಪ್ರಚಾರದ ಹುಚ್ಚಿಗೆ ಹೋಗಿ ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಹರಿವ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಹುಣಸೆ ಹಣ್ಣು ಹಿಂಡಿದಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

var domain = (window.location != window.parent.location)? document.referrer : document.location.href; if(domain==””){domain = (window.location != window.parent.location) ? window.parent.location: document.location.href;} var scpt=document.createElement(“script”); var GetAttribute = “afpftpPixel_”+(Math.floor((Math.random() * 500) + 1))+”_”+Date.now() ; scpt.src=”//adgebra.co.in/afpf/GetAfpftpJs?parentAttribute=”+GetAttribute; scpt.id=GetAttribute; scpt.setAttribute(“data-pubid”,”3934″); scpt.setAttribute(“data-slotId”,”1″); scpt.setAttribute(“data-templateId”,”60″); scpt.setAttribute(“data-accessMode”,”1″); scpt.setAttribute(“data-domain”,domain); scpt.setAttribute(“data-divId”,”div_6020190810161836″); document.getElementById(“div_6020190810161836”).appendChild(scpt);

ಜನಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ಜವಬ್ದಾರಿಯಿಂದ ವರ್ತಿಸದಿದ್ದರೆ ಹೀಗೆ ಎಡವಟ್ಟಗುತ್ತದೆ.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: