ಜಯಲಲಿತಾ ಮಾಡಿದ ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡ ಭ್ರಷ್ಟಾಚಾರ ಮರೆತು ಹೋಯ್ತೇ ಮೋದಿ ಸಾಹೇಬ್ರೆ….?

ಅಮ್ಮ ಜಯಲಲಿತಾ ಅವರ ಕನಸಿನಂತೆ ರಾಜ್ಯವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮಾಡಲು ನಮ್ಮ ಸರ್ಕಾರ ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಅವರು ತಮಿಳನಾಡು ಜನತೆಗೆ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕರ್ನಾಟಕದ ಕಲಬುರಗಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಬಿಜೆಪಿ ಸಮಾವೇಶದ ಬಳಿಕ ತಮಿಳುನಾಡಿನ ಕಾಂಚಿಪುರಂಗೆ ತೆರಳಿದ ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಅಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ ಅಡಿಗಲ್ಲು ಹಾಕಿ ಮಾತನಾಡಿದರು.

ಚೆನ್ನೈನ ಕೇಂದ್ರ ನಿಲ್ದಾಣವನ್ನು ಎಂ.ಜಿ. ರಾಮಚಂದ್ರನ್​ ನಿಲ್ದಾಣ ಎಂದು ಮರುನಾಮಕರಣ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದ ಅವರು ತಮಿಳುನಾಡಿನಿಂದ ಹೊರಡುವ ಹಾಗೂ ಆಗಮಿಸುವ ವಿಮಾನಗಳಲ್ಲಿ ತಮಿಳು ಭಾಷೆಯಲ್ಲೇ ಪ್ರಕಟಣೆ ಹೊರಡಿಸುವ ಅವಕಾಶ ನೀಡುವ ಕುರಿತು ನಾವು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಚಿಂತನೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಮೋದಿಯವರ ಮಾತು ಕೇಳಿ ನಿಜಕ್ಕೂ ಅಚ್ಚರಿಯಾಯ್ತು..ಕರ್ನಾಟಕದ ಕಲಬುರಗಿಯಲ್ಲಿ ನಿಂತು, ಕರ್ನಾಟಕದಿಂದ ಹೊರಡುವ ಹಾಗೂ ಆಗಮಿಸುವ ವಿಮಾನಗಳಲ್ಲಿ ಕನ್ನಡ ಭಾಷೆಯಲ್ಲೇ ಪ್ರಕಟಣೆ ಹೊರಡಿಸುವ ಅವಕಾಶ ನೀಡುವ ಕುರಿತು ನಾವು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಚಿಂತನೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ತಮಿಳುನಾಡಿನಲ್ಲಿ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಂದ್ರೆ… ತಮಿಳುರು ಭಾಷೆ ಅಂದ್ರೆ ಪ್ರಾಣ ಬಿಡುತ್ತಾರೆ… ಕನ್ನಡಿಗರು ಹೇಗಿದ್ದರೂ Adjust ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಅಂದುಕೊಂಡಿರಬೇಕು ದೇಶ ಪ್ರಧಾನಿಗಳು.

Top India politician Jayalalitha jailed for corruption

ಇನ್ನು ಅಮ್ಮ ಜಯಲಲಿತಾ ಅವರ ಕನಸಿನಂತೆ ತಮಿಳುನಾಡ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮಾಡ್ತಾರಂತೆ. ಜಯಲಲಿತಾ ಕಂಡ ಕನಸೇನು ಅನ್ನುವುದನ್ನು ಒಂದಿಷ್ಟು ಹೇಳಿದ್ದರೆ ಚೆನ್ನಾಗಿತ್ತು. ಕಾವೇರಿ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಕರ್ನಾಟಕದ ಕುತ್ತಿಗೆ ಹಿಡಿದು ಸಾಯಿಸಲು ಹೊರಟಿದ್ದೇ..? ಕಾವೇರಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಬೆನ್ನು ಬಿಡದ ಬೇತಾಳನಂತೆ ಕಾಡಿದ್ದೇ..?

Jayalalithaa’s 10,500 saris, 750 slippers, 500 wine glasses ..

ಚುನಾವಣೆ ಬಂದಾಗ ಟಿಮಿ, ಮಿಕ್ಸಿ ಮೊಬೈಲ್ ಅನ್ನುವ ಆಫರ್ ಗಳನ್ನು ಘೋಷಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಜಯಲಲಿತಾ ಎತ್ತಿದ ಕೈ ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಹೋಗ್ಲಿ ಬಿಡಿ ಜಯಲಲಿತಾ ಮೇಲಿದ್ದ ಭ್ರಷ್ಟಚಾರದ ಆರೋಪಗಳನ್ನು ಪ್ರಧಾನಿ ಮರೆತು ಹೋದರೆ… ಜಯಲಲಿತಾ ಮನೆ ಮೇಲೆ ದಾಳಿಯಾದ ವೇಳೆ ಸಿಕ್ಕ ಚಪ್ಪಲಿಗಳೆಷ್ಟು, ಸೀರೆಗಳೆಷ್ಟು. ಕೊನೆಗೆ ಭ್ರಷ್ಟಚಾರದ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಜಯಲಲಿತಾ ಗೆಳತಿ, ಮನ್ನಾರ್ ಗುಡಿ ಮಾಫಿಯಾದ ನಾಯಕಿ ಜೈಲು ಸೇರಿದ್ದು ಈಗ ಇತಿಹಾಸ. ಜಯಲಲಿತಾ ಬದುಕಿದ್ದರೆ ಅವರಿಗೂ ಜೈಲು ಶಿಕ್ಷೆಯಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ಈಗ ಜಯಲಲಿತಾ ಕನಸುಗಳನ್ನು ಈಡೇರಿಸುತ್ತಾರಂತೆ.

Amma’s 10,500 Saris, 750 Slippers and 500 Wine Glasses Placed In Karnataka Custody

ಮೋದಿಯವರೇ ನಿಮ್ಮಿಂದ ಈ ಮಾತುಗಳನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿರಲಿಲ್ಲ.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: