ಪ್ರಿಯಾಂಕ ರಾಜಕೀಯ ಎಂಟ್ರಿ ಕಂಡು ಭಾವಪರವಶನಾದ ಪತಿ

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ವಾದ್ರಾ ಅವರ ರಾಜಕೀಯ ಪಯಣ ಇಂದು ಭರ್ಜರಿ ರೋಡ್‌ ಶೋ ಮೂಲಕ ಆರಂಭವಾಗಿದೆ.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಆಕೆಯ ಪತಿ ರಾಬರ್ಟ್‌ ವಾದ್ರಾ ಭಾವಪರವಶರಾಗಿದ್ದು ದೇಶದ ಜನರಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆ ಮಂಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ಈ ಸಂಬಂಧ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿರುವ ವಾದ್ರಾ ‘ಪ್ರಿಯಾಂಕಾಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕೈಗೊಪ್ಪಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಆಕೆಯ ಸುರಕ್ಷೆಯನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ’ ಅಂದಿದ್ದಾರೆ.

”ರಾಜಕೀಯ ರಂಗ ಅತ್ಯಂತ ಕೆಟ್ಟು ಹೋಗಿರುವ ಇಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾಳ ಸುರಕ್ಷೆಯನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ (ದೇಶದ ಜನರಲ್ಲಿ) ನಾನು ವಿನಂತಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ವಾದ್ರಾ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಇದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪತ್ನಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾಳನ್ನು ವಾದ್ರಾ Perfect Wife ಎಂದು ಅಪಾರ ಪ್ರೀತಿ, ಮೆಚ್ಚುಗೆಯಿಂದ ಕರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಗಾಂಧಿಯನ್ನು ಈಚೆಗಷ್ಟೇ ಪೂರ್ವ ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದ ಪ್ರಭಾರ ಎಐಸಿಸಿ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು ಆ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಂದನೆಗಳು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ; ನಿನ್ನ ಬದುಕಿನ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹಂತದಲ್ಲಿ ನಾನು ನಿನ್ನ ಜತೆಗಿದ್ದೇನೆ. ನಿನ್ನಿಂದ ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಉತ್ಕೃಷ್ಟತೆಯನ್ನೇ ಕೊಡು ! ಎಂದು ವಾದ್ರಾ ಫೇಸ್‌ ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಬರೆದುಕೊಂಡಿದ್ದರು

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: