ಖಾಕಿ ತೊಟ್ಟ ಖಡಕ್ ಆಫೀಸರ್ ಮಾಡೆಲಿಂಗ್ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಬಂದ್ರ…?

ರೂಪಾ ಡಿ.IPS, ಹೆಸರು ಕೇಳಿದರೆ ಸಾಕು ಒಂದು ಗೌರವ. ಅದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಮಹಿಳಾ ಅಧಿಕಾರಿ ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸ. ಅವರು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಪ್ರತೀ ಸ್ಥಳದಲ್ಲೂ ಮೈಲಿಗಲ್ಲನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ದಿಟ್ಟ ಅಧಿಕಾರಿ. ಅದರಲ್ಲೂ ಪರಪ್ಪನ ಅಗ್ರಹಾರ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಅವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಸಾಕ್ಷಿ ಸಮೇತ ಬಯಲಿಗೆಳೆದ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಇಡೀ ಕರ್ನಾಟಕ ಭೇಷ್ ಅನ್ನಿಸಿಕೊಂಡ ಹಿರಿಮೆ ಇವರದ್ದು.

ಆದರೆ ಖಾಕಿ ಸಮವಸ್ತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಮಿಂಚುತ್ತಿದ್ದ ಅಧಿಕಾರಿ ರೂಪ ಅವರು ಗೌನ್ ಧರಿಸಿದ ಫೋಟೋ ಒಂದು ಕಾಣಿಕೊಂಡಿದೆ. ಒಂದು ಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ನಿಜಕ್ಕೂ ಇವರೇನಾ ಅನ್ನಿಸುವಂತಿದೆ ಫೋಟೋ. ಆದರೆ ಫೋಟೋ ಆಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಖ್ಯಾತ ಡಿಸೈನರ್​ ಮೀನು ಸರವಣನ್ ರೂಪಾ ಮೇಡಂ ಅವರನ್ನು ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಖ್ಯಾತ ಡಿಸೈನರ್​ ಮೀನು ಸರವಣನ್​ ರೂಪಾ ಅವರ ಕಡು ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ ಗೌನ್  ಅನ್ನು ಡಿಸೈನ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ರೂಪಾ ಅವರಿಗಾಗಿಯೇ ಈ ಹೊಸ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ತಯಾರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.

ಹಾಗಾದರೆ ಈ ಫೋಟೋ ಶೂಟ್ ಯಾಕೆ ನಡೆಯಿತು. ರೂಪಾ ಮೇಡಂ ವಾಹಿನಿಯೊಂದಕ್ಕೆ ಏನು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ನೋಡಿ.

“ ಈ ಫೋಟೋ ಶೂಟ್​ ನೋಡಿ ಪೋಲೀಸ್​ ಕೆಲಸ ತೊರೆಯುತ್ತೇನೆ ಎಂಬ ಅನುಮಾನ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಮೂಡಿದೆ. ಆದರೆ ನನ್ನ ವೃತ್ತಿ ಬಿಟ್ಟು ಮಾಡೆಲಿಂಗ್​ಗೆ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಈ ಮೂಲಕ ಕೇವಲ ಮಾಡೆಲ್ಸ್​ ಹಾಗೂ ನಟಿಯರು ಮಾತ್ರ ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಆಗಿರುವುದಲ್ಲ. ಬದಲಾಗಿ ಓರ್ವ ಸಬಲೀಕೃತ ಮಹಿಳೆಯೂ ಫ್ಯಾಷನೇಬಲ್​ ಆಗಿ ಇರಬಲ್ಲಳು. ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆಯರೂ ಸ್ಟೈಲಿಷ್ ಐಕಾನ್​ ಆಗಬಲ್ಲರು ಎಂಬ ಸಂದೇಶ ನೀಡಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಸೇರಿದಂತೆ ಇನ್ನೂ ಮೂರು ನಾಲ್ಕು ಮಂದಿಯಿಂದ ಹೀಗೆ ಫೋಟೋ ಶೂಟ್​ ಮಾಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ”.  ಡಿ. ರೂಪಾ, ಐಪಿಎಸ್​ ಅಧಿಕಾರಿ

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: