ಶೀರೂರು ಗೆಳತಿಗೆ ದುಬೈ ಲಿಂಕ್ – ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಸಾವಿನ ಸಿಕ್ರೇಟ್ ನೊಳಗೆ ಹೊಸ ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಎಂಟ್ರಿ

ಶೀರೂರು ಶ್ರೀಗಳ ಖಾಸಗಿ ಕೋಣೆಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಹೊಡೆದಿದ್ದ ರಮ್ಯಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಆಡಿದ ಖತರ್ ನಾಕ್ ವಿಷಯಗಳು ಈಗ ಬಯಲಾಗತೊಡಗಿದೆ. ಈ ನಡುವೆ ಶೀರೂರು ಶ್ರೀಗಳ ಸಾವಿನ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಹೊಸದೊಂದು ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಎಂಟ್ರಿಯಾಗಿದೆ.

ಭಾನುವಾರ ಪರಾರಿಯಾಗಲು ಯತ್ನಿಸಿದ್ದ ರಮ್ಯಾಳನ್ನು ಕರೆದುಕೊಂಡು ಬಂದ ಉಡುಪಿ ಪೊಲೀಸರು ಕಾರಿನಲ್ಲಿದ್ದ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ವಿಚಾರಣೆಗೆ ಒಳಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವೇಳೆ ರಮ್ಯಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಜೊತೆಗಿದ್ದ ಮೂರು ಮಂದಿ ಮುಸ್ಲಿಂ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೂ ಈ ಪ್ರಕರಣಕ್ಕೂ ಸಂಬಂಧವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಗೊತ್ತಾಗಿದ್ದು ಅವರನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಆದರೆ ಕಾರು ಚಾಲಕನಾಗಿದ್ದ ಇಕ್ಭಾಲ್ ಪರಾರಿ ಯೋಚನೆಯ ರೂವಾರಿ ಅನ್ನುವುದು ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಗೊತ್ತಾಗಿದೆ. ಈ ಮೂಲಕ ಶೀರೂರು ಸಾವಿನ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಹೊಸದೊಂದು ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ವಿಚಾರಣೆಗೆ ಕರೆಸಿದ್ದಾರೆ. ಹಾಗಂತ ಪೊಲೀಸರ ಬಲೆಗೆ ಬಿದ್ದಿರುವ ಇಕ್ಭಾಲ್ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಹೊಸ ಪರಿಚಯವಲ್ಲ.ಶೀರೂರು ಸಾವಿನ ಕುರಿತು ತನಿಖೆ ನಡೆಸಿ ಎಂದು ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ದೂರು ದಾಖಲಾದ ದಿನವೇ

ಇಕ್ಭಾಲ್ ಕಾಪು ಮೂಲದ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದು, ದುಬೈನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಈತ 6 ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ಊರಿಗೆ ಬಂದು ಸರ್ವೀಸ್ ಸೆಂಟರ್ ಒಂದನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದ. ರಮ್ಯಾ ಶೆಟ್ಟಿಗೂ ಈತನಿಗೂ ಹಲವು ವರ್ಷದಿಂದ ಆತ್ಮೀಯತೆ ಇತ್ತು.

ಶೀರೂರು ಶ್ರೀಗಳು ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಸೇರಿದ ದಿನ ಇಕ್ಭಾಲ್ ಸಹಾಯ ಯಾಚಿಸಿದ್ದಳು. ಹೀಗಾಗಿ ಹಳೆಯ ಗೆಳತಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಮುಂದಾಗಿದ್ದ ಇಕ್ಭಾಲ್ ಕಾಪು ಬಳಿಯ ಕೊಂಬಗುಡ್ಡೆಯ ತನ್ನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಶ್ರಯವನ್ನೂ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದ.

ಪೊಲೀಸರು ಯಾವಾಗ ವಿಚಾರಣೆ ಮುಗಿಸಿ ರಮ್ಯಾಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿಕೊಟ್ಟರೋ,ಪರಾರಿ ಪ್ಲಾನ್ ನೊಂದಿಗೆ ಫೀಲ್ಡಿಗಿಳಿದ ಇಕ್ಭಾಲ್ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಿಕರನ್ನು ಕಾರು ಹತ್ತಿಸಿ ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರಿಗೆ ಹೋಗುವ ಪ್ಲಾನ್ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ. ಜೊತೆಗೆ ರಮ್ಯಾಳಿಗೆ ಬುರ್ಖಾ ತೊಡಿಸಿ ಇವರು ನನ್ನ ಸಂಬಂಧಿಕರು ಎಂದು ಕಥೆ ಕಟ್ಟಿದ್ದ. ಹೀಗಾಗಿ ನಾನು ಕಾರು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಬಿಟ್ಟು ಬರುತ್ತೇನೆ ಎಂದಿದ್ದ. ಆದರೆ ಕಾಲನ ಆಟ ಬೇರೆಯಾಗಿತ್ತು.

ಪೊಲೀಸರ ಕಣ್ಣು ತಪ್ಪಿಸಿ ಪರಾರಿಯಾಗಲು ಮುಂದಾದವರಿಗೆ ಕೃಷ್ಣನ ಕಣ್ಣು ತಪ್ಪಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಸತ್ಯದೇವತೆ ಗುಡಿ ಮುಂದೇಯ ಟಯರ್ ಪಂಕ್ಚರ್ ಆಗಿ ಪೊಲೀಸರ ಕೈಗೆ ಸಿಕ್ಕಿ ಬಿದ್ದರು.

ಈ ಎಲ್ಲದರ ನಡುವೆ ಶೀರೂರು ಸಾವಿನ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ಪೊಲೀಸರು ರಮ್ಯಾ ಮತ್ತು ಇಕ್ಭಾಲ್ ಮೇಲೆ ಅವರಿಗೆ ಅರಿವಿಲ್ಲದೆ ಕಣ್ಣಿಟ್ಟಿದ್ದರು. ಇಕ್ಬಾಲ್ ಓಡಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಕಾರು ಹಾಗೂ ಆತ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದ ಮೊಬೈಲ್ ಮೇಲೆ ನಿಗಾ ಇಟ್ಟಿದ್ದರು. ಯಾವಾಗ ಇಕ್ಭಾಲ್ ತನ್ನ ಕಾರನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಪರಾರಿಯಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಗೊತ್ತಾಯೋ, ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಪೊಲೀಸರ ಸಹಾಯ ಪಡೆದ ಉಡುಪಿ ಪೊಲೀಸರು ರಮ್ಯಾ ಶೆಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸಿದ್ದರು.

ಇದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ರಮ್ಯಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಚಲನವನನ್ನು ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಿದ್ದು, ಹೀಗಾಗಿ ರಮ್ಯಾ ಶೆಟ್ಟಿಗೆ ಸಂಶಯ ಬಾರದಂತೆ ವಿಚಾರಣೆ ಮುಗಿಸಿ ಬಿಟ್ಟು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದರು.ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹಾಗೂ ಶೆಟ್ಟಿ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಬಗೆಯಲು ಬಯಸಿದ ಪೊಲೀಸರು ರಮ್ಯಾಳನ್ನು ಬಂಧಿಸಿರಲಿಲ್ಲ. ಪೊಲೀಸರು ಯಾವಾಗ ಬಿಟ್ಟು ಕಳುಹಿಸಿದರೋ ನಾನು ಇನ್ನು ಎಸ್ಕೇಪ್ ಆಗಬಹುದು ಅನ್ನುವುದು ಆಕೆಯ ಲೆಕ್ಕಚಾರವಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಪೊಲೀಸರು ಸದ್ದಿಲ್ಲದೆ ರಮ್ಯ ಬೆನ್ನ ಹಿಂದೆ ಬಿದ್ದಿದ್ದರು.

ಇದೀಗ ಶೀರೂರು ಸಾವಿಗೆ ಇಕ್ಭಾಲ್ ಗೂ ಸಂಬಂಧ ಇದೆಯೇ ಎಂದು ತನಿಖೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಸಂಬಂಧ ಇದೆಯೋ ಇಲ್ಲವೋ, ಶೀರೂರು ಶ್ರೀಗಳ ಪಟ್ಟದರಸಿಯಾಗಿ ಮೆರೆದವಳಿಗೆ ಇಕ್ಭಾಲ್ ಜೊತೆಗೆ ಅದೇನು ನಂಟು ಅನ್ನುವುದು ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಬಯಲಾಗಲಿದೆ.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: